Inhouse product
unga wa kutengenezea krimu tamu (custard) unaotumika katika maandalizi ya vyakula na vitindamlo mbalimbali. Kwa kawaida, huwa na rangi ya njano na ladha tamu yenye harufu nzuri. Huchanganywa na maziwa au maji kulingana na maelekezo ya bidhaa ili kutengeneza krimu yenye ulaini na uzito unaofaa. Hutumika pamoja na keki, pudding, matunda, biskuti na vitindamlo vingine. Husaidia kuongeza utamu, rangi na ladha katika vyakula.
Login Or Registerto submit your questions to seller
No none asked to seller yet