Inhouse product
? DROP OF ZANZIBAR – MAJI SAFI YA KUNYWA, LITA 19 ?
? Usafi, Ubora na Uaminifu kwa Kila Tone!
Furahia maji ya kunywa ya Drop of Zanzibar, yanayofaa kwa matumizi ya nyumbani, ofisini, madukani na kwenye biashara mbalimbali.
✨ Faida za Drop of Zanzibar:
? Chaguo la maji ya kunywa kwa matumizi ya kila siku.
? Yanafaa kwa familia na matumizi ya nyumbani.
? Yanafaa kwa ofisi, hoteli, migahawa na sehemu za biashara.
? Chupa kubwa ya lita 19 kwa matumizi rahisi.
Login Or Registerto submit your questions to seller
No none asked to seller yet