Inhouse product
ni chakula cha watoto wachanga na wadogo kinachotengenezwa kwa nafaka kama vile ngano au mchele, kulingana na aina husika. Kwa kawaida, huongezewa virutubisho kama vile vitamini na madini, na baadhi ya aina huwa na maziwa. Chakula hiki hutayarishwa kwa kuchanganywa na maji kulingana na maelekezo yaliyo kwenye kifungashio. Hutumika kama sehemu ya lishe ya nyongeza kwa watoto wanaofikia umri unaofaa, kwa kawaida kuanzia miezi sita, pamoja na kuendelea kunyonyesha.
CERELAC husaidia kuongeza aina mbalimbali za virutubisho katika mlo wa mtoto, lakini inapaswa kutolewa kwa kufuata maelekezo ya bidhaa na mahitaji ya lishe ya mtoto.
Login Or Registerto submit your questions to seller
No none asked to seller yet