Inhouse product
nafaka aina ya shayiri (oats) inayotumika kuandaa uji na vyakula vingine vya kifungua kinywa. Kwa kawaida, hupikwa kwa kuchanganywa na maji au maziwa hadi kupata uji wenye ulaini na uzito unaofaa. Oats zina nyuzinyuzi lishe (fiber), ambazo husaidia mmeng’enyo wa chakula na kuchangia afya ya mfumo wa chakula. Captain Oats inaweza kuliwa pamoja na sukari, asali, matunda au maziwa kulingana na mapendeleo ya mlaji. Ni chaguo linalofaa kwa kifungua kinywa chenye lishe.
Login Or Registerto submit your questions to seller
No none asked to seller yet